Kết quả kỳ thi Olympic truyền thống 30/4 lần thứ 23

Thứ ba - 11/04/2017 02:51
Kỳ thi Olympic truyền thống 30/4 lần thứ 23 (Năm học 2016-2017) diễn ra từ ngày 7/4 đến 9/4/2017 tại trường THPT Chuyên Lê Hồng Phong Tp.HCM. Đoàn học sinh trường THPT Chuyên Bến Tre tham dự tổng cộng 54 học sinh (gồm 9 môn: Toán, Lý, Hoá, Sinh, Văn, Sử, Địa, Tiếng Anh, Tin học). Kết quả đạt : 8HCV, 20HCB, 15HCĐ. Những kết quả tốt đẹp này là niềm vui, niềm tự hào và là nguồn động viên, khích lệ cho sự phấn đấu của thầy và trò Trường THPT Chuyên Bến Tre.
Kết quả kỳ thi Olympic truyền thống 30/4 lần thứ 23
DANH SÁCH HỌC SINH ĐẠT HUY CHƯƠNG CUỘC THI OLYMPIC TRUYỀN THỐNG 30/4 LẦN THỨ 23
NĂM HỌC 2016-2017
 
STT HỌ VÀ TÊN LỚP HUY CHƯƠNG Môn Ghi Chú
  1.  
Dương Lê Hoàng Hiệp 10T Bạc Toán  
  1.  
Phan Thanh Đại Dương 10T Đồng Toán  
  1.  
Phạm Nhật Minh 10T Đồng Toán  
  1.  
Trần Đình Vĩnh Thuỵ 11T Vàng Toán  
  1.  
Trần Lâm Minh Thư 11T Bạc Toán  
  1.  
Nguyễn Minh Anh 11T Bạc Toán  
  1.  
Nguyễn Tường Minh 10L Vàng  
  1.  
Trần Anh Duy 11L Bạc  
  1.  
Nguyễn Trần Khánh Linh 11L Bạc  
  1.  
Lê Minh Quân 10H Vàng Hoá  
  1.  
Trần Ngọc Minh Châu 10H Đồng Hoá  
  1.  
Phạm Thị Thu Ngân 10H Đồng Hoá  
  1.  
Huỳnh Duy Minh 11H Bạc Hoá  
  1.  
Nguyễn Chí An 11H Bạc Hoá  
  1.  
Huỳnh Tuyết Hoa 11H Đồng Hoá  
  1.  
Nguyễn Thị Anh Đào 10S Bạc Sinh  
  1.  
Nguyễn Phước Nghĩa 10S Bạc Sinh  
  1.  
Đinh Quang Đại 10S Đồng Sinh  
  1.  
Lê Minh Thư 11S Vàng Sinh  
  1.  
Lê Thị Lan Anh 10V Bạc Văn  
  1.  
Nguyễn Châu Khang 10V Bạc Văn  
  1.  
Trần Lê Huỳnh Trang 11V Bạc Văn  
  1.  
Phạm Huỳnh Xuân Trúc 11V Đồng Văn  
  1.  
Tô Ngọc Minh Thư 10SĐ Vàng Sử  
  1.  
Võ Thành Vinh 10SĐ Bạc Sử  
  1.  
Nguyễn Đức Thịnh 10SĐ Bạc Sử  
  1.  
Nguyễn Ngọc Minh Như 11SĐ Bạc Sử  
  1.  
Võ Thị Tường Vy 11SĐ Đồng Sử  
  1.  
Nguyễn Thị Bảo Trân 10SĐ Vàng Địa  
  1.  
Đoàn Thảo Quỳnh My 10SĐ Vàng Địa  
  1.  
Lê Thái Bình 10SĐ Bạc Địa  
  1.  
Mai Thị Ngọc Duy 11SĐ Vàng Địa  
  1.  
Nguyễn Thị Cẩm Hường 11SĐ Bạc Địa  
  1.  
Huỳnh Tấn Lộc 11SĐ Đồng Địa  
  1.  
Nguyễn Ngọc Quế Anh 10A Đồng Anh Văn  
  1.  
Nguyễn Trí Thông 10A Đồng Anh Văn  
  1.  
Lê Gia Khánh 11A Bạc Anh Văn  
  1.  
Trần Đan Quỳnh 11A Bạc Anh Văn  
  1.  
Trần Di Thái 11A Đồng Anh Văn  
  1.  
Nguyễn Phạm Khánh Trình 10TT Đồng Tin  
  1.  
Lê Thành Dinh 10TT Đồng Tin  
  1.  
Đỗ Thành Đạt 11TT Bạc Tin  
  1.  
Trần Gia Nguyên 11TT Đồng Tin  
 
 

Tổng số điểm của bài viết là: 5 trong 1 đánh giá

Click để đánh giá bài viết
Bạn đã không sử dụng Site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây